ఒకే నెల‌లో రానున్న దేవ‌ర‌కొండ బ్ర‌ద‌ర్స్‌


ఒకే నెల‌లో రానున్న దేవ‌ర‌కొండ బ్ర‌ద‌ర్స్‌

ఒకే నెల‌లో రానున్న దేవ‌ర‌కొండ బ్ర‌ద‌ర్స్‌

విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ‌.. అన‌తి కాలంలోనే యూత్ ఐకాన్‌గా ఎదిగిన యువ క‌థానాయ‌కుడు. ‘పెళ్ళి చూపులు’, ‘అర్జున్ రెడ్డి’, ‘గీత గోవిందం’ చిత్రాల‌తో యువ‌త‌ని విశేషంగా ఆక‌ట్టుకున్న ఈ టాలెంటెడ్ హీరో.. అతి త్వ‌ర‌లో ‘డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌’గా ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానున్నాడు. ‘గీత గోవిందం’ త‌రువాత క‌న్న‌డ బ్యూటీ ర‌ష్మికతో క‌ల‌సి విజ‌య్ న‌టించిన ఈ సినిమా.. జూలై 26న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే.. ఇదే నెల ఆరంభంలో విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ త‌మ్ముడు ఆనంద్ దేవ‌ర‌కొండ కూడా త‌న తొలి చిత్రంతో సంద‌డి చేయ‌బోతున్నాడు. ‘దొర‌సాని’ పేరుతో రూపొందిన ఈ సినిమా ఇప్ప‌టికే చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్తి చేసుకోగా.. జూలై 5న రిలీజ్‌కి రెడీ అవుతున్న‌ట్లు స‌మాచారం. కె.వి.ఆర్‌.మ‌హేంద్ర ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో తెర‌కెక్కిన ఈ సినిమా ద్వారా రాజ‌శేఖ‌ర్ – జీవిత గారాల ప‌ట్టి శివాత్మిక కూడా నాయిక‌గా అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోనుంది.

మ‌రి.. ఒకే నెల‌లో మూడు వారాల గ్యాప్‌లో రాబోతున్న దేవ‌ర‌కొండ బ్ర‌ద‌ర్స్ ఏ మేర‌కు మెప్పిస్తారో చూద్దాం.

ఒకే నెల‌లో రానున్న దేవ‌ర‌కొండ బ్ర‌ద‌ర్స్‌

ఒకే నెల‌లో రానున్న దేవ‌ర‌కొండ బ్ర‌ద‌ర్స్‌ | actioncutok.com