‘రెడ్డిగారి అబ్బాయి’గా కృష్ణగారి అబ్బాయి?


'రెడ్డిగారి అబ్బాయి'గా కృష్ణగారి అబ్బాయి?
Mahesh

‘రెడ్డిగారి అబ్బాయి’గా కృష్ణగారి అబ్బాయి?

‘మ‌హ‌ర్షి’తో క‌థానాయ‌కుడిగా 25 చిత్రాల మైలురాయికి చేరుకున్న మ‌హేశ్ బాబు.. ఇప్పుడు 26వ సినిమాకి సిద్ధ‌మ‌వుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. స‌క్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్ట‌ర్ అనిల్ రావిపూడి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో తెర‌కెక్కనున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్  జూన్‌లో సెట్స్ పైకి వెళ్ళ‌నుంది.  విజ‌య‌శాంతి, ర‌మ్య‌కృష్ణ‌, జ‌గ‌ప‌తిబాబు.. ఇలా భారీ తారాగ‌ణంతో, భారీ బ‌డ్జెట్‌తో ఈ సినిమా రూపొందుతోంద‌ని ప్ర‌చారం సాగుతోంది.

అంతేకాదు.. టైటిల్స్ విష‌యంలోనూ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన చ‌ర్చ న‌డుస్తోంది. ఆ మ‌ధ్య ‘వాట్స‌ప్‌’, రీసెంట్‌గా ‘స‌రిలేరు నీకెవ్వ‌రూ’ అనే పేర్లు ఈ సినిమాకి ప్ర‌ముఖంగా వినిపించ‌గా.. తాజాగా ‘రెడ్డి గారి అబ్బాయి’ అనే టైటిల్ వెలుగులోకి వ‌చ్చింది. రాయ‌ల‌సీమ నేప‌థ్యంలో సాగే చిత్రం కావ‌డంతో పాటు క‌థ రీత్యా ఈ టైటిల్ అయితేనే బాగుంటుంద‌ని యూనిట్ భావిస్తోంద‌ట‌.

 మ‌రి.. ‘రెడ్డి గారి అబ్బాయి’గానే కృష్ణ గారి అబ్బాయి క‌నిపిస్తాడా?  లేదంటే మ‌రో టైటిల్‌తో వ‌స్తాడా? అన్న‌దానిపై త్వ‌ర‌లోనే క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

‘రెడ్డిగారి అబ్బాయి’గా కృష్ణగారి అబ్బాయి? | actioncutok.com

More for you: