‘వినరా సోదరా వీరకుమార’ మార్చి 15 విడుదల


లక్ష్మణ్ సినీ విజ‌న్స్ బ్యాన‌ర్ పై శ్రీ‌నివాస్‌సాయి, ప్రియాంక జైన్ జంటగా స‌తీష్ చంద్ర‌ నాదెళ్ళ‌ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ల‌క్ష్మ‌ణ్ క్యాదారి నిర్మించిన ఫీల్ గుడ్ ఎంటర్టైనర్ మూవీ ‘వినరా సోదరా వీరకుమార’. ప్రస్తుతం జరుగుతున్న సెన్సార్ కార్యక్రమాలు త్వరగా ముగించి ఈ చిత్రాన్ని మార్చి 15న ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకరానున్నారు దర్శకనిర్మాతలు.

ఈ సందర్భంగా చిత్ర నిర్మాత ల‌క్ష్మ‌ణ్ క్యాదారి మాట్లాడుతూ ‘యూత్ మెచ్చే మంచి కమర్షియల్ అంశాలు ఉన్న చక్కటి చిత్రమిది. మా సినిమా చూసి నచ్చి మా చిత్ర డిజిటల్ రైట్స్ ని మాంగో రామ్ గారు ఫ్యాన్సీ ఆఫర్ తో కొనుగోలు చేయడం శుభ పరిణామం. ఈ సందర్భంగా ఆయనకి మా కృతఙతలు. ఆయనిచ్చిన ఈ ఆఫర్ మాకు ఎంతో ఉత్సహానిచ్చింది. ఈ చిత్రం మార్చి 15 న విడుదల చేస్తున్నాం’ అన్నారు.

చిత్ర దర్శకులు స‌తీష్ చంద్ర‌ నాదెళ్ళ‌ మాట్లాడుతూ అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే వెరైటీ చిత్రమిది. ఇటీవలే విడుదల చేసిన ఆడియోకు అద్భుతమైన స్పందన రావడం ఆనందంగా ఉంది’ అన్నారు.

శ్రీ‌నివాస్‌సాయి, ప్రియాంక జైన్‌, ఉత్తేజ్‌, ఝాన్సీ, జెమిని సురేష్‌, ర‌విరాజ్‌, ప‌వ‌న్‌ర‌మేష్‌, స‌న్ని, రోష‌న్‌, జైబోలో చంటి త‌దిత‌రులు న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రానికి డైలాగ్స్ఃల‌క్ష్మీభూపాల‌, సంగీతం: శ్ర‌వ‌ణ్‌భ‌ర‌ద్వాజ్‌, కెమెరా: ర‌వి.వి, డాన్స్: అజ‌య్‌సాయి, స్టంట్స్: రాబిన్‌సుబ్బు, ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూస‌: అనిల్ మైలాపుర్, ప్రొడ్యూస‌ర్: ల‌క్ష్మ‌ణ్‌క్యాదారి, డైరెక్ట‌ర్: స‌తీష్ చంద్ర‌ నాదెళ్ళ‌.

Related articles: